MÃ SẢN PHẨM: TD-663364812616 Đã bán 43
Tàu Tốc Hành Freeship Free Shipping
530,000 đ
sắp xếp theo màu sắc:
Ghi chú
Số lượng:
Tàu Tốc Hành thêm hàng vào giỏ
Nhiều người đang xem sản phẩm này. 9 người đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng của họ ngay bây giờ.
Thương hiệu: Zelko
Loạt: Xi lanh thủy lực nhẹ
Model: dòng MOB
Phân loại màu sắc: 32MM (lỗ khoan) * 50 32MM (lỗ khoan) * 100 32MM (lỗ khoan) * 150 32MM (lỗ khoan) * 200 40MM (lỗ khoan) * 50 40MM (lỗ khoan) * 100 40MM (lỗ khoan) * 150 40MM (lỗ khoan)* 200 50MM (đường kính)*50 50MM (đường kính)*100 50MM (đường kính)*150 50MM (đường kính)*200 63MM (đường kính)*50 63MM (đường kính)*100 63MM (đường kính)*150 63MM (đường kính)*200 80MM (Đường kính lỗ khoan)*50 80MM (Đường kính lỗ khoan)*100 80MM (Đường kính lỗ khoan)*150 80MM (Đường kính lỗ khoan)*200 100MM (Đường kính lỗ khoan)*50 100MM (Đường kính lỗ khoan)*100 100MM (Đường kính lỗ khoan)*150 100MM ( Đường kính lỗ khoan)*200