MÃ SẢN PHẨM: TD-672789189230 Đã bán 16
Tàu Tốc Hành Freeship Free Shipping
5,750,000 đ
sắp xếp theo màu sắc:
LW-1212BL【Công suất 20W】
LW-1212DL【Công suất 40W】
LW-1212E 【Công suất 60W】
LW-1212F【Công suất 100W】
LW-5991【Máy đo phân cực】
Một bộ phụ kiện máy quét tần số
Ghi chú
Số lượng:
Tàu Tốc Hành thêm hàng vào giỏ
Nhiều người đang xem sản phẩm này. 14 người đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng của họ ngay bây giờ.
Thương hiệu: Longwei
Mô hình: LW1212BL 1212DL 1212E 1212F
Phân loại màu: LW-1212BL [công suất 20W] LW-1212DL [công suất 40W] LW-1212E [công suất 60W] LW-1212F [công suất 100W] LW-5991 [máy kiểm tra độ phân cực] bộ phụ kiện máy quét