MÃ SẢN PHẨM: TD-673725782797 Đã bán 35
Tàu Tốc Hành Freeship Free Shipping
14,560,000 đ
sắp xếp theo màu sắc:
Đỏ tím
Ghi chú
Số lượng:
Tàu Tốc Hành thêm hàng vào giỏ
Nhiều người đang xem sản phẩm này. 23 người đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng của họ ngay bây giờ.
Thương hiệu: MNZE
Model: FPY
Xuất xứ: Trung Quốc đại lục
Phân loại màu sắc: xám nhạt, xám đậm, xám, bạc, cam, đỏ, hồng, hồng, đỏ, củ sen, đỏ dưa hấu, đỏ rượu vang, kaki, gừng, vàng tươi, mơ, vàng chanh, cam, vàng nhạt, huỳnh quang vàng, sâm panh, vàng, xanh quân đội, xanh đậm, xanh nhạt, xanh lá cây, xanh ngọc lục bảo Xanh huỳnh quang xanh lục lam xanh da trời xanh đậm con công xanh nhạt xanh tím đỏ Đột quỵ siêu mỏng 5 tấn 7mm Đột quỵ siêu mỏng 10 tấn 11mm 20- tấn siêu mỏng 13mm Hành trình siêu mỏng 30 tấn 14mm Hành trình siêu mỏng 50 tấn 16mm Hành trình siêu mỏng 100 tấn 20 mm Hành trình siêu mỏng 200 tấn 20 mm Loại ngắn Hành trình 10 tấn 50mm Loại ngắn Hành trình 20 tấn 50mm Ngắn Loại ngắn 30 tấn thì 50mm Loại ngắn 50 tấn thì 50mm Loại ngắn 100 tấn thì 50mm Loại ngắn 200 tấn thì 50mm Loại dài 10 tấn thì 100mm Loại dài 20 tấn thì 100mm Dài 30 tấn thì 100mm Dài 50 tấn thì 100mm Dài 100 Hành trình -ton 100mm Hành trình dài 200 tấn 100mm Hành trình 10 tấn mở rộng 150mm Hành trình 20 tấn mở rộng 150mm Hành trình 30 tấn mở rộng 150mm Hành trình 50 tấn mở rộng 150mm Hành trình 100 tấn mở rộng 150mm