KHAI THÁC P Máy uốn thủy lực Máy uốn uốn Công cụ uốn thanh đồng EXPCB-150A / 200A - Dụng cụ thủy lực / nâng máy bơm thủy lực Dụng cụ thủy lực / nâng
MÃ SẢN PHẨM: TD-24117980857
Tàu Tốc Hành Freeship Free Shipping
5,844,000 đ
Phân loại màu sắc:
Bảng rộng 200mm - đầu ra 23
EXPCB-200A Hết hàng
EXPCB-150A Hết hàng
Chiều rộng bảng 150mm - đầu ra 16