MÃ SẢN PHẨM: TD-612728201707 Đã bán Hơn 1000 đã bán
Tàu Tốc Hành Freeship Free Shipping
218,000 đ
sắp xếp theo màu sắc:
Dữ liệu sau đây là các phép đo thủ công của một lô và chỉ mang tính chất tham khảo.
Mô tả kết hợp: vít + vòng đệm + vòng đệm lò xo + đai ốc (bốn kết hợp)
M4*14 (20 bộ)
M4*16 (20 bộ)
Mô tả kích thước: M5 * 14 (đường kính ren 5mm * tổng chiều dài 14mm)
Mô tả kích thước: M6 * 14 (đường kính ren 6 mm * tổng chiều dài 14mm)
Mô tả kích thước: M8 * 16 (đường kính ren 8mm * tổng chiều dài 16mm)
Mô tả kích thước: M10 * 20 (đường kính ren 10 mm * tổng chiều dài 20 mm)
Mô tả kích thước: M12 * 20 (đường kính ren 12 mm * tổng chiều dài 20 mm)
Ghi chú
Số lượng:
Tàu Tốc Hành thêm hàng vào giỏ
Nhiều người đang xem sản phẩm này. 15 người đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng của họ ngay bây giờ.
TW·TCT
Bộ bốn cây thánh giá đầu chìm bằng đồng
đồng
Trung Quốc đại lục
Tỉnh Quảng Đông
Thành phố Phật Sơn
Mô tả kết hợp: ốc vít + vòng đệm + vòng đệm lò xo + đai ốc (bốn tổ hợp) M4*20 (20 bộ) M4*45 (10 bộ) M5*20 (10 bộ) M5*30 (10 bộ) M5*40 (10 bộ) ) M5*50 (10 bộ) M6*16 (10 bộ) M6*18 (10 bộ) M6*20 (10 bộ) M6*45 (5 bộ) M6*60 (5 bộ) M8*16 (2 bộ) M8*20 (2 bộ) M8*30 (2 bộ) M8*35 (2 bộ) M8*40 (2 bộ) M8*55 (2 bộ) M8*70 (2 bộ) M8*80 (1 bộ) M8 *100 (1 bộ) M10*40 (1 bộ) M10*45 (1 bộ) M10*50 (1 bộ) M10*55 (1 bộ) M10*60 (1 bộ) M10*65 (1 bộ) M10* 70 (1 bộ) M10*75 (1 bộ) M10*80 (1 bộ) Mô tả kích thước: M12*20 (đường kính ren 12 mm*tổng chiều dài 20 mm) M12*20 (1 bộ) M12*25 (1 bộ) M12* 30 (1 bộ) M12*35 (1 bộ) M12*40 (1 bộ) M12*45 (1 bộ) M12*50 (1 bộ) M12*55 (1 bộ) M12*60 (1 bộ) M12*65 (1 bộ) M12*70 (1 bộ) M12*80 (1 bộ) M12*90 (1 bộ) M12*100 (1 bộ) Dữ liệu sau đây là các phép đo thủ công của một lô và chỉ mang tính chất tham khảo. Để có dữ liệu chính xác, vui lòng liên hệ với bộ phận chăm sóc khách hàng trong khoảng thời gian từ 9-17 giờ sáng để đo M4*14 (20 bộ) M4*16 (20 bộ) M4*18 (20 bộ) M4*25 (20 bộ) M4*. 30 (10 bộ) M4* 35 (10 bộ) M4*40 (10 bộ) M4*50 (10 bộ) M4*60 (10 bộ) Mô tả kích thước: M5*14 (đường kính ren 5mm*tổng chiều dài 14mm) M5* 14 (10 bộ) M5* 16 (10 bộ) M5*25 (10 bộ) M5*35 (10 bộ) M5*45 (10 bộ) M5*60 (10 bộ) Mô tả kích thước: M6*14 (đường kính ren 6 mm * tổng chiều dài 14mm) M6* 14 (10 bộ) M6*25 (10 bộ) M6*30 (10 bộ) M6*35 (5 bộ) M6*40 (5 bộ) M6*50 (5 bộ) Mô tả kích thước: M8*16 (đường kính ren 8mm *Tổng chiều dài 16mm) M8*25 (2 bộ) M8*45 (2 bộ) M8*50 (2 bộ) M8*60 (2 bộ) M8*65 (2 bộ) M8*75 (2 bộ) Mô tả kích thước: M10*20 (đường kính ren 10mm*tổng chiều dài 20mm) M10*20 (1 bộ) M10*25 (1 bộ) M10*30 (1 bộ) M10*35 (1 bộ)